มาดูเทคนิคการยิงฟรีคิกให้เข้า 100%

Main Content:

Pages: [1] 2

มาดูเทคนิคการยิงฟรีคิกให้เข้า 100%

เทคนิคนี้ใช้ได้กับวินนิ่งภาคเว่อร์เท่านั้นนะครับ ลองเอาไปฝึกดู  Grin

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=zmZpFG_fO7k" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=zmZpFG_fO7k</a>
  • เอก มท.
  • เซียนขั้นสอง เริ่มเก๋า
  • **
  • คลาสสิค มหาดไทย

เทคนิคนี้มีวิธีป้องกันครับ 5555 ถ้าไม่กันก็เหมือนจุดโทษ โดนมาเยอะกว่าจะรู้

*************CLASSIC MAHADTHAI ***********
    วินนิ่งมหาดไทย ทีมที่เล่นวินนิ่งได้สวยและน่าดูที่สุดในโลกกกกก

กันไม่ทันหรอกครับ เวลาผมยิงผมทำเร็วมาก อิอิ  Grin
  • เอก มท.
  • **

ต้องลองดูพี่ยิ้ม  5555555 แก๊งผมมีลีลาการยิงฟรีคลิกหลายกระบวนท่า

*************CLASSIC MAHADTHAI ***********
    วินนิ่งมหาดไทย ทีมที่เล่นวินนิ่งได้สวยและน่าดูที่สุดในโลกกกกก

ลีลาอย่างอื่นผมก็มีหลายกระบวนท่านะ อิอิ  Grin
  • ลี่
  • เซียนมือใหม่
  • *
  • เพราะผมคือเสี้ยนวินนิ่ง

ลีลาอย่างอื่นผมก็มีหลายกระบวนท่านะ อิอิ  Grin
ถ้าทุกท่านจะเมตตาลงแบบคุณยิ้มด้านบน จะขอบคุณมากเลยครับ(จะเอาไว้ยิงเพื่อนอิอิ) ผมอยากทราบการจัดแผนทีมน่ะครับ ขอบคุณครับ

เพราะผมคือเสี้ยนวินนิ่ง
  • เอก มท.
  • **

แลกเปลี่ยนเทคนิค สนใจเทคนิควินนิ่ง (พอแนะนำได้ครับ )แอดมาคุยกันประสาคนบ้าวินนิ่ง eakgunner14@hotmail.com  เอก มหาดไทย

ฟรีคลิกผมป้องกันได้ทุกวิธี ผมยิงได้ทุกวิธี ฟรีคลิกผมเข้า90%แม้จะมีวิธีป้องกันก็ตาม

nu.mt ผมยิงฟรีคลิก L1+R2กดทิศทางไปข้างหน้า กดยิง1/4จากนั้นกดทิศทางเฉียงลง กดยิง2/4พอบอลออกจากเท้าให้กดสามเหลี่ยมตาม(L1+R2กดแช่ไว้ ระยะไกล 25-30หลา)
  • เอก มท.
  • **

แหมน้องนุ ทั้งหมดที่ว่ามาต้องทำภายในเวลาไม่เกิน 2 วินาที่ใช่ไหม(ถึงบอกหมดก็ยากจะเรียนแบบ) ที่ว่าเข้า 90 % ลองถามพี่นิวร้าน 911 ดูว่าจริงไหม โม้ป่าว แต่ว่าใช้กะเราไม่ได้หรอก คุณนุ 5555+ (มันสำนักเดี่ยวกัน)

ผมก็โม้ไปงั้นๆแหละ เผื่อมีคนอยากลองยิงดูบ้าง555+ : Grin
  • yak na Ja
  • *
  • Email

ฟรีคลิกผมป้องกันได้ทุกวิธี ผมยิงได้ทุกวิธี ฟรีคลิกผมเข้า90%แม้จะมีวิธีป้องกันก็ตาม
  อยากรอง ดู ครับ  ว่าจริงแค่ ไหน      แมลงโม้  เยอะป่าว    อิอิอิอิ 

แบบนี้ผมก็ยิงเป็น Grin
  • dianadadly
  • *
  • WWW Email

เป็นเทคนิคที่ยอดเยี่ยมมากค่ะ แบบนี้ต้องให้แฟนยิงให้ดูก่อนค่ะ   Kiss

แบบนี้ผมก็ยิงเป็น Grin
สนใจโทรมาได้ เริ่มต้นที่เกมส์ละร้อย
Pages: [1] 2
Jump to: